Sunday February 25, 2018 10:00  EST
 
 
 

Search by:     
Found  361 Member(s)

Name :

Somchart  Maenpuen
สมชาติ  แม่นปืน
Degree : ปริญญาตรี
Affiliation : ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา
Email : somchart@buu.ac.th
Membership : S53-0006 // Student (valid until Jun 07, 2011)
Name :

Khomsan  Tiensomjitr
คมสัน  เทียนสมจิตร
Degree : ป.ตรี กำลังศึกษาป.เอก
Affiliation : ห้อง K.417 ตึกเฉลิมพระเกียรติ คณะวิทยาศาตร์ ม.มหิดล ถ.พระราม 6 ราชเทวี กทม. 10400
Email : khomsan_xtal@yahoo.com
Membership : S53-0005 // Student (valid until May 26, 2011)
Name :

Chariwat  Samanchart
จารีวัฒน์  สมานชาติ
Degree : ป.ตรี กำลังศึกษาป.เอก
Affiliation : ห้อง K.417 CPSF& ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาตร์ ม.มหิดล กทม. 10400
Email : paupau0072000@yahoo.com
Membership : S49-0004 // Student (valid until Sep 10, 2009)
Name :

Puttapol  Khongsuk
พุทธพล  คงสุข
Degree : M.Sc.
Affiliation : ภาควิชาเคมี และหน่วยวิจัยโครงสร้างและการทำงานของโปรตีน คณะวิทยาศาสตร์ ม.มหิดล กทม. 10400
Email : puttksmu@ymail.com
Membership : S55-0003 // Student (valid until Dec 19, 2012)
Name :

Nison  Sattayasai
นิสันต์  สัตยาสัย
Degree : Ph.D.
Affiliation : ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ ในเมือง เมือง ม.ขอนแก่น 40002
Email : nison@kku.ac.th
Membership : L48-0020 // Life-time
Name :

Sujint  Anguravirutt
สุจินต์  อังกุราวิรุทธ์
Degree : Ph.D.
Affiliation : ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ ม.มหาสารคาม ขามเรียง กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม 44150
Email : sujint2007@gmail.com
Membership : L48-0019 // Life-time
Name :

Wipa  Sujinta
วิภา  สุจินต์
Degree : Ph.D.
Affiliation : สาขาชีวเคมี สำนักวิทยาศาสตร์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี ถ.มหาวิทยาลัย เมือง จ.นครราชสีมา 30000
Email : wipa@sut.ac.th
Membership : L48-0018 // Life-time
Name :

Thanit  Pewnim
ธนิต  ผิวนิ่ม
Degree : Ph.D.
Affiliation :
Email : thanit@unswalumni.com
Membership : L48-0017 // Life-time
Name :

James  Ketudat Cairns
เจมส์  เกตุทัต คาร์นส์
Degree : Ph.D.
Affiliation : สำนักวิชาเทคโนโลยีเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี สุรนารี เมือง จ.นครราชสีมา 30000
Email : cairns@sut.ac.th
Membership : L48-0016 // Life-time
Name :

Marina  Ketudat Cairns
มารีนา  เกตุทัต คาร์นส์
Degree : Ph.D.
Affiliation : สำนักวิชาเทคโนโลยีเกษตร สาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ ม.เทคโนโลยีสุรนารี สุรนารี เมือง จ.นครราชสีมา 30000
Email : ketudat@sut.ac.th
Membership : L48-0015 // Life-time

back 10  11  12  13  14  15  16  17  18  19  20  21  22  23  24  25  26  27  28  29  30  31  32  33  34  35  36  37  next

© Copyright Protein Society of Thailand 2006 . All rights reserved . Do not duplicate or redistribute in any form
Contact us: pst_admin(at)proteinsocthai.net                         Webmaster: Chris Verathamjamras